Phân phối camera quan sát giá rẻ chất lượng
nhà phân phối camera số 1 Việt Nam, chúng tôi chuyên cung cấp các thiết bị an ninh như camera giám sát, camera chống trộm, hệ thống
Phân Phối camera quan sát chính hãng.

Công ty camera An Thành Phát là đại lý phân phối nhiều thương hiệu camera giám sát hàng đầu như Hikvision, Dahua,KBVISION,Vantech Với nhiều chính sách hợp lý cho kỹ thuật công ty camera.

HÃNG CAMERA
MENU

RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE

  • Giá : 0
  • Giá Khuyến Mãi: 0
Lượt Xem: 544

RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE

💁🏻 Đặt Điểm Thiết Bị Mạng RG-M5000E-AC500P Thông Số
🎬 Camera RG-M5000E-AC500P Hãng Ruijie
⚡ Độ Nét sp Khác
️🏆 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
👑 Điểm Nỗi Bật sp khac
🌠 Giám Sát Ban Đêm sp Khác

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM : 

Thông số kỹ thuật AC Power Module RUIJIE RG-M5000E-AC500P
  • – AC Power Module
  • – 370W Power Budget for PoE
  • – Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E)
  • – Xuất xứ: Trung Quốc.
  • – Bảo hành: 3 năm.

 

 

 



  • Module kết nối mạng 3G/4G HIKVISION DS-PMA-S2
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    Module kết nối mạng 3G/4G HIKVISION DS-PMA-S2,thiết bị phù hợp với tủ báo động AX Hybrid.Panel nhựa để kết nối mạng 3/4G,Kết nối mạng 3G/4G.Tần số hỗ trợ: + FDD-LTE B1/B3/B7/B8/B20 + Dual-Band UMTS/HSDPA/HSPA+ B1/B8 + GSM/GPRS/EDGE 900/1800 MHz,Sản phẩm phù hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,văn phòng,... .

  • Module mở rộng đầu vào Hikvision DS-PM-RSI8
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    Module mở rộng đầu vào Hikvision DS-PM-RSI8 Được sử dụng với bảng điều khiển an ninh thông qua RS-485.thiết bị hỗ trợ đầu vào giám sát Thường Mở (NO) hoặc Đóng Bình thường (NC) với dây điện trở đầu cuối 2.2K / 3.3K / 5.6K / 8.2K (EOL).Nó hỗ trợ cảnh báo giả mạo (chỉ với dây 2,2K EOL).Hỗ trợ nâng cấp từ xa thông qua phần mềm máy khách.Đèn báo LED: giao tiếp, trạng thái và đang chạy.Thiết bị phù hợp cho thiết bị trung tâm báo động chuyên dụng hikvision..

  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ
    Giá Bán: 4,450,000 VNĐ

    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình..

  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ

    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).

  • RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ
    Giá Bán: 20,500,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR.

  • RG-PA150I-F MODULE NGUỒN RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 6,969,600 VNĐ
    Giá Bán: 7,100,000 VNĐ

    RG-PA150I-F Mô-đun nguồn AC 150W cho RG-S5750C-48SFP4XS-H và RG-S6120-20XS4VS2QXS.

  • RP432EV-Digital Voice Module
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RP432EV - Digital Voice Module sản phẩm là Module âm thanh ( Digital Voice Module), ghi âm sẵn lời nhắn, khi báo động, lời nhắn sẽ được phát lại cho số điện thoại gọi tới. Khi lắp module này, số điện thoại có thể gọi tới là 16 số ( Cố định hoặc di động) .


  • Lắp Camera Wifi Dahua Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mại: 1,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,300,000 VNĐ

    DAHUA DH-IPC-HFW1230DT-STW là dòng sản phẩm Camera quan sát IP thiết kế nhỏ gọn nhẹ, độ phân giải cao 2.0megapixel, tầm quan sát xa 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh cùng các tính năng thông minh khác. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android / iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái..

  • Lắp Camera Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mại: 490,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,200,000 VNĐ

    Camera YooSee C1020 Pro cao cấp phiên bản Full HD 1080P độ phân giải 2.0 megapixel, với đầy đủ mọi chức năng mạnh mẽ nhất của dòng sản phẩm cao cấp trên thị trường hiện nay.

  • Lắp Camera Wifi Imou A22ep-D
    Giá Khuyến Mại: 1.200.000
    Giá Bán: 1.575.000

    Camera quan sát IP WIFI DAHUA DH-IPC-A22EP-D. là dòng camera quan sát IP WIFI được thiết kế nhỏ gọn với độ phân giải 2.0 Megapixel . đàm thoại 2 chiều . Hỗ trợ thẻ Micro SD 256G . Sản phẩm phù hợp cho văn phòng, siêu thị, gia dình ,... .

  • Camera Wifi Imou F22p
    Giá Khuyến Mại: 1,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,840,000 VNĐ

    Camera IP iMou ngoài trời IPC-F22P Có độ phân giải 2MP Ful HD, Hỗ trợ phát hiện người và lọc báo động thông minh với AI, Hỗ trợ phát hiện chuyển động sau đó phát đi báo động, Ghi hình độ phân giải cao kết hợp ghi âm với góc rộng cố định, Quan sát có màu hoặc hồng ngoại, Hỗ trợ P2P và chuẩn nén H.265 ....

  • Lắp Camera Wifi Ngoài Trời Imou S21fp
    Giá Khuyến Mại: 1,800,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,300,000 VNĐ

    Lắp camera wifi ngoài trời Imou S21FP độ phân giải 2.0 MP hình ảnh sắc nét, hỗ trợ công nghệ ánh sáng thông minh Full color với nhiều chế độ cùng các chức năng hiện đại như quay xoay 360, thu âm thanh, phát hiện và theo dõi chuyển động đồng thời cảnh báo qua điện thoại..

  • DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV CAMERA WIFI
    Giá Khuyến Mại: 2.200.000
    Giá Bán: 3,500,000 VNĐ

    DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV là dòng sản phẩm Camera quan sát PTZ Wifi mới hiện nay, có độ phân giải cao 2.0megapixel, với công nghệ hồng ngoại và ánh sáng trắng, ba chế độ xem ban đêm. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái..

  • DAHUA DH-SD2A500-GN-AW-PV
    Giá Khuyến Mại: 2.400.000
    Giá Bán: 3.800.000

    Camera an ninh PTZ wifi DH-SD2A500-GN-AW-PV được trang bị độ phân giải lên đến 5MP cùng với cảm biến CMOS và công nghệ chuẩn nén hình ảnh H265. Từ đó, cho hình ảnh có chi tiết, sắc nét và có chất lượng cao. Bên cạnh đó, Camera được hỗ trợ đàm thoại 2 chiều, còi hú và đèn chớp báo động, giúp phát hiện thông minh những đối tượng lạ xâm nhập và có thể cảnh báo..

  • CS-C6N Lắp Camera Wifi Ezviz
    Giá Khuyến Mại: 1,200,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,200,000 VNĐ

    Camera EZVIZ CS-C6N-A0-1C2WFR sản phẩm thuộc dòng camera quan sát ip wifi chất lượng cao. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Hỗ trợ đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn, văn phòng,siêu thị,... .

RG-PA1150P-F AC Power Module RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-PA1150P-F là dòng Module là dòng AC Power Module ,740W Power Budget for PoE, Up to 48 PoE ports or 24 PoE+ ports(only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

M2910-01XS Interface Module RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: 3,285,000 VNĐ
  • Giá Bán: 3,485,000 VNĐ

M2910-01XS Interface Module RUIJIE sản phẩm là thiết bị gắn thêm vào các thiết bị switch sản phẩm bao gồm 1-Port 10G SFP+ Interface Module, for S2910XS PoE models

RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 8 cổng RUIJIE.là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.2 cổng SFP ports (Non-Combo),Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 24 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE,HUB -SWITCH Ruijie RG-S2910-48GT4XS-E là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 48 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE là dòng switch 24 cổng chuyên dụng.Sản phẩm sử dụng công nghệ chuyển mạch GIGAbit thế hệ mới theo kiến trúc để đảm bảo mật vượt trội.công tác mạng lại hiệu xuất cao .Tiết kiệm năng lượng vượt trội.Dòng sản phẩm này cung cấp khả năng truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng vô song với hiệu suất 10G.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng ,...

RG-EG3000XE Smart GATE WAY RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-EG3000XE Smart GATE WAY RUIJIE sản phẩm 1 cổng USB, 8 cổng 1000BASE-T (Combo – chỉ sử dụng đồng hoặc quang), 8 cổng 10Gbps SFP+, 2 cổng 40Gbps QSFP+.1 cổng USB, 1 cổng Console.Hỗ trợ lên đến 8 cổng WAN.Memory: 32G | BootRom 8MB | eMMC: 16GB+64GBz.Hỗ trợ 20.000 user.Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud: trạng thái hệ thống, backup và quản lý tập trung, hiển thị Top 10 lưu lượng ứng dụng hoặc người dùng truy cập, quản lý firmware, event-based alarm notification.Sản phầm phù hợp cho các công trinh dự án,thích hợp cho văn phòng, siêu thị,cửa hàng,...

RG-EG3230 Smart GATE WAY RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-EG3230 Smart GATE WAY RUIJIE dành cho doanh nghiệp vừa và nhỏ Hỗ trợ lên đến 6 cổng WAN,8 cổng 1000BASE-T ports,1 SFP port và 1 SFP+ port (Non-combo),Hỗ trợ lên đến 6 cổng WAN,Hỗ trợ 1000 user,Tích hợp sẵn ổ cứng 1TB,Hỗ trợ 600 kênh VPN chuẩn IPsec/L2TP/PPTP.Thiết bị thích hợp cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE sản phẩm là thiết bị chưa cổng mạng LAN. 48 cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng SFP+ 10Gbps BASE-X,Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps, 114Mpps,Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection.- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation.sản phẩm phù hơp cho các công trình dư án lớn,thích hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,,...

RG-ES116G Switch 16 port RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-ES116G Switch 16 port RUIJIE sản phẩm là bộ chia mạng LAN thông dụng 16 cổng 10/100/1000 BASE-T,Tốc độ chuyển mạch: 32Gbps,Tốc độ chuyển mạch gói: 23.81 Mps,Half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode, Support auto MDI/MDIX.Port Mode: “Flow Control On”, “Flow Control Off”, “Port Isolation”, “Extend Data Transmission-10Mbps” from left to right,Sản phẩm phù hơp cho các công trình dự án,thích hơp cho văn phòng,sửa hàng,siêu thị,tòa nhà ,...

RG-RAP6262(G) Bộ phát WiFi Ngoài Trời RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-RAP6262(G) Bộ phát WiFi Ngoài Trời RUIJIE,được thiết kế bên ngoài đẹp mắt cùng với hỗ trợ băng tần kép 2.4GHz và 5GHz. Thêm vào đó, RG-RAP6262(G) thiết bị còn tích hợp được ăngten đa hướng cùng với tốc độ lên đến 1775Mbps phù hợp để lắp đặt ở những khu vực ngoài trời. Chẳng hạn như bãi biển, sân vườn, hồ bơi, phố đi bộ... Cùng với rất nhiều những tính năng có hỗ trợ tối đa 256 người dùng với số lượng người dùng truy cập đồng thời đề xuất là 100+.

  • CÂN BẰNG TẢI RUIJIE RG-EG305GH-P-E
    Giá Khuyến Mại: 7.486.250
    Giá Bán: 7.486.250

    CÂN BẰNG TẢI RUIJIE RG-EG305GH-P-E bộ đinh tuyến chuyên nghiệp dành cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ. Thiết bị hổ trợ cân bằng tải lến đến 300 user cùng một lúc đồng thời hổ trợ 4 cổng LAN PoE chuẩn 10/100/1000Mbps 802.3af/at. CÂN BẰNG TẢI RUIJIE RG-EG305GH-P-E còn hổ trợ quản lý và cấu hình qua Ruijie Cloud, cho phép quản lý đến 500 bộ phát wifi khi ở chế độ AC, và quản lý đến 150 AP khi ở chế độ Gateway..

  • SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1005
    Giá Khuyến Mại: 139,000 VNĐ
    Giá Bán: 139,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1005 5-Port 10/100Mbps mang đến cho người dùng sự tiện nghi, hiện đại, giúp cho bạn có được trải nghiệm kết nối Internet rộng rãi, nhanh chóng. Người dùng hoàn toàn có thể an tâm khi sử dụng sản phẩm. SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1005 5-Port 10/100Mbps có tới 5 cổng kết nối cho bạn khả năng liên kết với nhiều thiết bị, mở rộng không gian sử dụng mạng. Phù hợp với môi trường sử dụng như gia đình, văn phòng làm việc. .

  • SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1008
    Giá Khuyến Mại: 199,000 VNĐ
    Giá Bán: 199,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1008 là một thiết bị nhỏ gọn tiết lợi, sử dụng nhựa dẻo bền đẹp, tiêu thụ điện năng thấp với mức giá rẻ. Đây là sản phẩm phù hợp với học sinh sinh viên người dùng trong gia đình có ít thiết bị kết nối. SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1008 cung cấp cách để mở rộng mạng có dây của bạn dễ dàng và tiết kiệm chi phí. Chúng rất dễ sử dụng và đáng tin cậy. .

  • SWITCH TPLINK POE TL-RP108GE
    Giá Khuyến Mại: 799,000 VNĐ
    Giá Bán: 799,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK POE TL-RP108GE có bảy cổng đầu vào PoE gigabit cho phép nó nhận nguồn điện từ các ổ cắm của người dùng thông qua các bộ cấp nguồn PoE. Được trang bị một cổng đầu ra PoE, công tắc có thể cấp nguồn cho CPE và các thiết bị tương tự thông qua Cổng 8.SWITCH TPLINK POE TL-RP108GE tiết kiệm không gian, giảm thiểu hệ thống cáp và loại bỏ nhu cầu về các ổ cắm điện chuyên dụng, giảm chi phí triển khai và đơn giản hóa việc cài đặt cho các thiết bị hỗ trợ PoE. .

  • SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1005G
    Giá Khuyến Mại: 239,000 VNĐ
    Giá Bán: 239,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1005G là dòng Switch không quản lý dòng TP-Link LiteWave cung cấp cách dễ dàng và giá cả phải chăng để mở rộng mạng có dây của bạn. Chúng rất dễ sử dụng và đáng tin cậy. Với các switch cắm và sử dụng này, bạn có thể mở rộng kết nối mạng của mình với nhiều thiết bị ngay lập tức..

  • SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1008G
    Giá Khuyến Mại: 399,000 VNĐ
    Giá Bán: 399,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1008G đã vượt qua một loạt các bài kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt, thiết bị chia mạng mang lại hiệu suất chuyển đổi tuyệt vời. Kích thước nhỏ gọn của thiết bị chia mạng TP-Link thật lý tưởng để triển khai trên máy tính để bàn hoặc ghế làm việc. SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1008G được trang bị 8 cổng LAN (RJ45) 10/100/1000Mbps, giúp tăng tốc độ truyền tải mạng của bạn, cho phép người dùng có thể truyền tải các dữ liệu lớn, băng thông lớn mà không lo bị nhiễu hoặc là gián đoạn..

  • SWITCH TPLINK LITE WAVE LS108G
    Giá Khuyến Mại: 579,000 VNĐ
    Giá Bán: 579,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK LITE WAVE LS108G cung cấp giải pháp đơn giản và chi phí hợp lý để mở rộng mạng có dây của bạn. Chúng rất dễ sử dụng và đáng tin cậy. Chỉ cần cắm và sử dụng, bạn có thể mở rộng kết nối mạng của mình sang nhiều thiết bị khác nhau ngay lập tức. SWITCH TPLINK LITE WAVE LS108G là thiết bị chia cổng mạng Hub/Switch nằm trong nhóm sản phẩm LiteWave giúp ổn định tốc độ mạng với băng thông cao đồng thời tiết kiệm năng lượng hơn so với các dòng sản phẩm tương đương..

  • SWITCH TPLINK TL-SF1005LP
    Giá Khuyến Mại: 629,000 VNĐ
    Giá Bán: 629,000 VNĐ

    Switch TP-Link TL-SF1005LP tuân theo chuẩn 802.3af/at PoE+ hỗ trợ lên tới 30 W mỗi cổng PoE. Tổng cấp nguồn PoE 41 W cho 4 cổng PoE thích hợp cho một loạt các ứng dụng, chẳng hạn như giám sát cho văn phòng, ký túc xá và doanh nghiệp nhỏ. SWITCH TPLINK TL-SF1005LP được bảo vệ bởi vỏ kim loại chất lượng cao để đảm bảo tuổi thọ lâu dài cho sản phẩm. Đã vượt qua một loạt các bài kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt, TL-SF1005LP mang lại hiệu suất chuyển mạch mà bạn có thể tin tưởng. .